—(••÷[ (Class 9/4 ]÷••)—
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

—(••÷[ (Class 9/4 ]÷••)—

Welcome everybody~~!..Please come to class 9-4's house

Trang ChínhLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
Latest topics
» MU Đông Đô Season 6 part 3 ra mắt vào tháng 3
[mp3]How I see you (Em trong mắt tôi) - Lynk Lee I_icon_minitimeby langhubt Fri Mar 02, 2012 10:13 pm

» RETURN TO ROCK 2012- BLUE SKY VS DBREAKERZ / DƯƠNG VS KENBIK
[mp3]How I see you (Em trong mắt tôi) - Lynk Lee I_icon_minitimeby kenbik Tue Feb 28, 2012 4:44 pm

» [BEATBOX] Minh Kiên beatbox 20/11 tại trường Kim Liên
[mp3]How I see you (Em trong mắt tôi) - Lynk Lee I_icon_minitimeby Khách viếng thăm Sat Jul 02, 2011 3:35 pm

» ĐỀ THI VÀO 10 MÔN TIẾNG ANH 2011
[mp3]How I see you (Em trong mắt tôi) - Lynk Lee I_icon_minitimeby ngoan Tue Jun 28, 2011 2:30 pm

» Đề thi vào 10 môn Ngữ văn 2011 (chính thức)
[mp3]How I see you (Em trong mắt tôi) - Lynk Lee I_icon_minitimeby ngoan Wed Jun 22, 2011 5:54 pm

» Đề thi thử vào 10 năm 2011 môn Toán (mới)
[mp3]How I see you (Em trong mắt tôi) - Lynk Lee I_icon_minitimeby ngoan Wed Jun 15, 2011 12:19 pm

» Đề thi thử vào 10 môn TOÁN
[mp3]How I see you (Em trong mắt tôi) - Lynk Lee I_icon_minitimeby ngoan Mon Jun 13, 2011 2:56 pm

» Đề thi thử vào 10 môn TIẾNG ANH
[mp3]How I see you (Em trong mắt tôi) - Lynk Lee I_icon_minitimeby ngoan Mon Jun 13, 2011 2:51 pm

» Đề thi thử vào 10 môn Ngữ văn
[mp3]How I see you (Em trong mắt tôi) - Lynk Lee I_icon_minitimeby ngoan Mon Jun 13, 2011 2:46 pm

Top posters
Ngọt Pu >:)
[mp3]How I see you (Em trong mắt tôi) - Lynk Lee Vote_lcap1[mp3]How I see you (Em trong mắt tôi) - Lynk Lee I_voting_bar[mp3]How I see you (Em trong mắt tôi) - Lynk Lee Empty 
datfat
[mp3]How I see you (Em trong mắt tôi) - Lynk Lee Vote_lcap1[mp3]How I see you (Em trong mắt tôi) - Lynk Lee I_voting_bar[mp3]How I see you (Em trong mắt tôi) - Lynk Lee Empty 
-‘๑’-le3eunny
¤* (Cot_lady) *¤
KaRiN hiỀn LÀnH
heotoria
RAnDoM
BX_Haefish
kenshin_lh96
Kiên.Trần
Affiliates
free forum

[mp3]How I see you (Em trong mắt tôi) - Lynk Lee

Go down 
Mr.RyC
6 posters
Tác giảThông điệp
Mr.RyC
Moderators
Moderators
Mr.RyC

Won : 5104
Độ famous : 0

[mp3]How I see you (Em trong mắt tôi) - Lynk Lee Empty
Bài gửiTiêu đề: [mp3]How I see you (Em trong mắt tôi) - Lynk Lee   [mp3]How I see you (Em trong mắt tôi) - Lynk Lee I_icon_minitimeSat Nov 13, 2010 4:10 pm

Pretty without makeup
You look very angelic hoooooo
Dont need jeans or high heels, you choose for yourself ao dai, so fine
Like the blooming flowers giving off those colors,
they dont look half as pretty as you

Your softly blowing ao dai, representing
shining beauty from Eastern lands

Are you an angel or am I just...
Flooded in awe by you and your charming beauty
A viet woman, in her Ao Dai
Radiating... Oriental...
woah woah

One day by chance in foreign lands she came my way
A white flutter pretty shoulders unfami-liar
A warming heat I felt complete... oh my homeland...
I love you... I miss you...
cre: ladykillah
Admin
Admin

Won : 5917

Bài gửiTiêu đề: Re: [mp3]How I see you (Em trong mắt tôi) - Lynk Lee   [mp3]How I see you (Em trong mắt tôi) - Lynk Lee I_icon_minitimeSun Nov 14, 2010 1:25 pm

hay tỡm á...[mp3]How I see you (Em trong mắt tôi) - Lynk Lee 71781...
đêu hát lời việt hay hơn...
nhớ lại hôm nớ
"cô đẹp k cần son phấn...
...K qần Jeans giày cao gót, cô chọn riêg mìh cô qần vải, áo sơ mi.."...[mp3]How I see you (Em trong mắt tôi) - Lynk Lee 374912
[mp3]How I see you (Em trong mắt tôi) - Lynk Lee 71781 [mp3]How I see you (Em trong mắt tôi) - Lynk Lee 71781
Nge bài nềi..nhớ Trà gê gớm [mp3]How I see you (Em trong mắt tôi) - Lynk Lee 504602
https://weareone.forumvi.com
Kiên.Trần
VIP
VIP
Kiên.Trần

Won : 5239

Bài gửiTiêu đề: Re: [mp3]How I see you (Em trong mắt tôi) - Lynk Lee   [mp3]How I see you (Em trong mắt tôi) - Lynk Lee I_icon_minitimeSun Nov 14, 2010 2:27 pm

Àu..........e hâm...Trà thì ngày mô mà chẳng gặp...
Ngọt.......điên
3
BX_Haefish
BX_Haefish

Won : 5246

Bài gửiTiêu đề: Re: [mp3]How I see you (Em trong mắt tôi) - Lynk Lee   [mp3]How I see you (Em trong mắt tôi) - Lynk Lee I_icon_minitimeSun Nov 14, 2010 3:47 pm

hay ác
bạn cường cố gắng phát huy
3
¤* (Cot_lady) *¤
Admin
Admin
¤* (Cot_lady) *¤

Won : 5540

Bài gửiTiêu đề: Re: [mp3]How I see you (Em trong mắt tôi) - Lynk Lee   [mp3]How I see you (Em trong mắt tôi) - Lynk Lee I_icon_minitimeSun Nov 14, 2010 5:04 pm

cũng hay đó chơ
k có nút thank mà bấm cho rỷ án kẻ
thông cảm
KaRiN hiỀn LÀnH
Moderators
Moderators
KaRiN hiỀn LÀnH

Won : 5571

Bài gửiTiêu đề: Re: [mp3]How I see you (Em trong mắt tôi) - Lynk Lee   [mp3]How I see you (Em trong mắt tôi) - Lynk Lee I_icon_minitimeSun Nov 14, 2010 6:04 pm

cái ny hôm qua thấy bên killa
..mà nhác nghe
cứ nghĩ bọn killa hát ngơ ngơ [mp3]How I see you (Em trong mắt tôi) - Lynk Lee 900776 [mp3]How I see you (Em trong mắt tôi) - Lynk Lee 900776
bạn RỶ Án có vẻ máu post nhạc hè
..admin cho bạn ý làm MOD đi [mp3]How I see you (Em trong mắt tôi) - Lynk Lee 900776
http://vn.myblog.yahoo.com/newstyle_28
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: [mp3]How I see you (Em trong mắt tôi) - Lynk Lee   [mp3]How I see you (Em trong mắt tôi) - Lynk Lee I_icon_minitime

[mp3]How I see you (Em trong mắt tôi) - Lynk Lee
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» [fun]ga trong
» [fun]Trong tai kieu gi vay?
» Tam quan trong cua sung
» [mp3]suy nghi trong anh .duy khoa
» (tin tức) Bỏ con trong xe suốt 25 giờ vì... quên chỗ đỗ xe