—(••÷[ (Class 9/4 ]÷••)—
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

—(••÷[ (Class 9/4 ]÷••)—

Welcome everybody~~!..Please come to class 9-4's house

Trang ChínhLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
Latest topics
» MU Đông Đô Season 6 part 3 ra mắt vào tháng 3
[News]"Ngập lụt" hình ảnh mới cực yêu của ba anh em Mason  I_icon_minitimeby langhubt Fri Mar 02, 2012 10:13 pm

» RETURN TO ROCK 2012- BLUE SKY VS DBREAKERZ / DƯƠNG VS KENBIK
[News]"Ngập lụt" hình ảnh mới cực yêu của ba anh em Mason  I_icon_minitimeby kenbik Tue Feb 28, 2012 4:44 pm

» [BEATBOX] Minh Kiên beatbox 20/11 tại trường Kim Liên
[News]"Ngập lụt" hình ảnh mới cực yêu của ba anh em Mason  I_icon_minitimeby Khách viếng thăm Sat Jul 02, 2011 3:35 pm

» ĐỀ THI VÀO 10 MÔN TIẾNG ANH 2011
[News]"Ngập lụt" hình ảnh mới cực yêu của ba anh em Mason  I_icon_minitimeby ngoan Tue Jun 28, 2011 2:30 pm

» Đề thi vào 10 môn Ngữ văn 2011 (chính thức)
[News]"Ngập lụt" hình ảnh mới cực yêu của ba anh em Mason  I_icon_minitimeby ngoan Wed Jun 22, 2011 5:54 pm

» Đề thi thử vào 10 năm 2011 môn Toán (mới)
[News]"Ngập lụt" hình ảnh mới cực yêu của ba anh em Mason  I_icon_minitimeby ngoan Wed Jun 15, 2011 12:19 pm

» Đề thi thử vào 10 môn TOÁN
[News]"Ngập lụt" hình ảnh mới cực yêu của ba anh em Mason  I_icon_minitimeby ngoan Mon Jun 13, 2011 2:56 pm

» Đề thi thử vào 10 môn TIẾNG ANH
[News]"Ngập lụt" hình ảnh mới cực yêu của ba anh em Mason  I_icon_minitimeby ngoan Mon Jun 13, 2011 2:51 pm

» Đề thi thử vào 10 môn Ngữ văn
[News]"Ngập lụt" hình ảnh mới cực yêu của ba anh em Mason  I_icon_minitimeby ngoan Mon Jun 13, 2011 2:46 pm

Top posters
Ngọt Pu >:)
[News]"Ngập lụt" hình ảnh mới cực yêu của ba anh em Mason  Vote_lcap1[News]"Ngập lụt" hình ảnh mới cực yêu của ba anh em Mason  I_voting_bar[News]"Ngập lụt" hình ảnh mới cực yêu của ba anh em Mason  Empty 
datfat
[News]"Ngập lụt" hình ảnh mới cực yêu của ba anh em Mason  Vote_lcap1[News]"Ngập lụt" hình ảnh mới cực yêu của ba anh em Mason  I_voting_bar[News]"Ngập lụt" hình ảnh mới cực yêu của ba anh em Mason  Empty 
-‘๑’-le3eunny
¤* (Cot_lady) *¤
KaRiN hiỀn LÀnH
heotoria
RAnDoM
BX_Haefish
kenshin_lh96
Kiên.Trần
Affiliates
free forum

[News]"Ngập lụt" hình ảnh mới cực yêu của ba anh em Mason

Go down 
prince_akyulux
6 posters
Tác giảThông điệp
prince_akyulux
Moderators
Moderators
prince_akyulux

Won : 5205
Độ famous : 0

[News]"Ngập lụt" hình ảnh mới cực yêu của ba anh em Mason  Empty
Bài gửiTiêu đề: [News]"Ngập lụt" hình ảnh mới cực yêu của ba anh em Mason    [News]"Ngập lụt" hình ảnh mới cực yêu của ba anh em Mason  I_icon_minitimeSun Oct 24, 2010 2:45 pm

Khoảng thời gian gần 3 năm trở về trước, cậu nhóc sơ sinh Moon Mason xuất hiện trên màn ảnh rộng với mỹ nam Jang Geun Suk trong bộ phim Baby and I ! "Một phút thành sao", Mason đã trở thành thần tượng nhí của giới trẻ Hàn Quốc, xuất hiện liên tục trên những CF quảng cáo sản phẩm cho trẻ em, lên tạp chí và các show truyền hình nổi tiếng...
Càng lớn, nhóc tì cực kute sở hữu hai dòng máu Hàn và Canada này càng làm "khuynh đảo" thị trường quảng cáo, khiến người ta cứ nhắc tới Mason thì ắt hẳn sẽ nghĩ ngay tới vị trí "thiên thần quảng cáo". Một điều cực vui là hai năm sau đó, Mason lần lượt có đến... 2 cậu em trai tên là Mavin Maden. Rất nhiều người phỏng đoán rằng hai cậu em của Mason cũng sẽ được "săn đón" không kém ông anh trai.
Nhiều người tò mò xem thời gian gần đây, 3 anh em "thiên thần nhí" này đã lớn như thế nào rồi. Cùng chúng tớ "lục lọi" blog riêng của anh em Moon Mason và cập nhật những thông tin mới nhất về những nhóc tì "siêu đáng yêu" này nhé!
1. Mason bị nhầm là... con gái!
Những bức hình "tự sướng" của anh cả Mason vừa mới up lên blog trong tháng 10 này đã thu hút một số lượng lớn khách viếng thăm. Những người đã quen mặt cậu bé thì ra sức "khen lấy khen để" những nét đáng yêu không hề thay đổi của Mason từ bé tới giờ. Tuy nhiên, nhiều người cũng "gật gù" rằng: "Mason đã lớn lên trông thấy, trông cậu bé lanh lợi và hoạt bát hơn trước rất nhiều", "Mason sở hữu nhiều nét giống Nichkhun đấy nhỉ?".
Một số người khác khi vẫn "chưa biết Mason là ai" thì lại vô tư thốt lên: "Cô bé này đáng yêu quá!"... sau khi ngắm xong những bức hình "tự sướng" mà Mason... cài nơ lên đầu.

[News]"Ngập lụt" hình ảnh mới cực yêu của ba anh em Mason  101023star1Mason-21

[News]"Ngập lụt" hình ảnh mới cực yêu của ba anh em Mason  101023star1Mason-24

[News]"Ngập lụt" hình ảnh mới cực yêu của ba anh em Mason  101023star1Mason-19

[News]"Ngập lụt" hình ảnh mới cực yêu của ba anh em Mason  101023star1Mason-18

2. Mavin gây choáng vì... ảnh nude!
Cậu hai Mavin càng lớn càng giống ông anh trai của mình, ít nhất là khoản cực tự tin pose hình. Nếu như trước đây, Mavin chụp hình quảng cáo phải nhờ sự "trợ giúp" của người thân thì mới chịu... khoe răng thì bây giờ cậu chàng vô tư tạo dáng chuyên nghiệp.
"Sốc" nhất là sở thích chụp ảnh khi... không mặc gì của cậu bé, Mavin vẫn cứ cười tươi như thường khi đang tắm hay chỉ mặc có mỗi một chiếc quần.

[News]"Ngập lụt" hình ảnh mới cực yêu của ba anh em Mason  101023star1Mason-10

[News]"Ngập lụt" hình ảnh mới cực yêu của ba anh em Mason  101023star1Mason-15

[News]"Ngập lụt" hình ảnh mới cực yêu của ba anh em Mason  101023star1Mason-7

[News]"Ngập lụt" hình ảnh mới cực yêu của ba anh em Mason  101023star1Mason-16

[News]"Ngập lụt" hình ảnh mới cực yêu của ba anh em Mason  101023star1Mason-5

[News]"Ngập lụt" hình ảnh mới cực yêu của ba anh em Mason  101023star1Mason-1
3. Maden đang làm quen với vai trò người mẫu
Khi cũng tiếp nối hai ông anh của mình, cậu út Maden cũng được nhiều nhãn hàng để ý tới. Mới nhất, Maden đang là gương mặt đại diện của một hãng sữa dành cho trẻ em. Đồng thời cậu nhóc này cũng vừa mới hoàn thành xong bộ hình cho một nhãn hiệu thời trang baby của xứ Hàn.

[News]"Ngập lụt" hình ảnh mới cực yêu của ba anh em Mason  101023star1Mason-12

[News]"Ngập lụt" hình ảnh mới cực yêu của ba anh em Mason  101023star1Mason-6

[News]"Ngập lụt" hình ảnh mới cực yêu của ba anh em Mason  101023star1Mason-11
4. Và khi cả ba anh em được dịp hợp tác chung
Dưới đây những hình ảnh mới toanh của ba anh em Mason được ghi lại vô cùng tự nhiên nhé. Được biết, không chỉ trên những bộ hình mà ba anh em Mason, Mavin, Maden còn là nhân vật chính của một show truyền hình tại Hàn Quốc nữa đó.

[News]"Ngập lụt" hình ảnh mới cực yêu của ba anh em Mason  101023star1Mason-22

[News]"Ngập lụt" hình ảnh mới cực yêu của ba anh em Mason  101023star1Mason-35

[News]"Ngập lụt" hình ảnh mới cực yêu của ba anh em Mason  101023star1Mason-34

[News]"Ngập lụt" hình ảnh mới cực yêu của ba anh em Mason  101023star1Mason-13

[News]"Ngập lụt" hình ảnh mới cực yêu của ba anh em Mason  101023star1Mason-17

[News]"Ngập lụt" hình ảnh mới cực yêu của ba anh em Mason  101023star1Mason-8

[News]"Ngập lụt" hình ảnh mới cực yêu của ba anh em Mason  101023star1Mason-33

[News]"Ngập lụt" hình ảnh mới cực yêu của ba anh em Mason  101023star1Mason-29

[News]"Ngập lụt" hình ảnh mới cực yêu của ba anh em Mason  101023star1Mason-28

[News]"Ngập lụt" hình ảnh mới cực yêu của ba anh em Mason  101023star1Mason-27

[News]"Ngập lụt" hình ảnh mới cực yêu của ba anh em Mason  101023star1Mason-14

[News]"Ngập lụt" hình ảnh mới cực yêu của ba anh em Mason  101023star1Mason-20

[News]"Ngập lụt" hình ảnh mới cực yêu của ba anh em Mason  101023star1Mason-23

[News]"Ngập lụt" hình ảnh mới cực yêu của ba anh em Mason  101023star1Mason-4
credit:kenh14
Admin
Admin

Won : 5895

Bài gửiTiêu đề: Re: [News]"Ngập lụt" hình ảnh mới cực yêu của ba anh em Mason    [News]"Ngập lụt" hình ảnh mới cực yêu của ba anh em Mason  I_icon_minitimeSun Oct 24, 2010 3:01 pm

âaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
thanks bạn Rum nhiều lắm lăm lắm ..[News]"Ngập lụt" hình ảnh mới cực yêu của ba anh em Mason  19289[News]"Ngập lụt" hình ảnh mới cực yêu của ba anh em Mason  19289[News]"Ngập lụt" hình ảnh mới cực yêu của ba anh em Mason  19289[News]"Ngập lụt" hình ảnh mới cực yêu của ba anh em Mason  19289
iêu Mason gê gớm luôn.......
MASON à...em biết ko??????
noona iêu em lắm...
phải làm răg để bày tỏ tình iêu của noona với em hè...........
SARANGHAE!!!!!!!!!
I LOVE YOU!!!!!!!!!!!

NOONA ♥ MASON
CHỊ IÊU EM [News]"Ngập lụt" hình ảnh mới cực yêu của ba anh em Mason  19289 [News]"Ngập lụt" hình ảnh mới cực yêu của ba anh em Mason  19289 [News]"Ngập lụt" hình ảnh mới cực yêu của ba anh em Mason  19289[News]"Ngập lụt" hình ảnh mới cực yêu của ba anh em Mason  19289[News]"Ngập lụt" hình ảnh mới cực yêu của ba anh em Mason  19289[News]"Ngập lụt" hình ảnh mới cực yêu của ba anh em Mason  19289[News]"Ngập lụt" hình ảnh mới cực yêu của ba anh em Mason  19289[News]"Ngập lụt" hình ảnh mới cực yêu của ba anh em Mason  19289[News]"Ngập lụt" hình ảnh mới cực yêu của ba anh em Mason  19289[News]"Ngập lụt" hình ảnh mới cực yêu của ba anh em Mason  19289[News]"Ngập lụt" hình ảnh mới cực yêu của ba anh em Mason  19289[News]"Ngập lụt" hình ảnh mới cực yêu của ba anh em Mason  19289[News]"Ngập lụt" hình ảnh mới cực yêu của ba anh em Mason  19289[News]"Ngập lụt" hình ảnh mới cực yêu của ba anh em Mason  19289[News]"Ngập lụt" hình ảnh mới cực yêu của ba anh em Mason  19289[News]"Ngập lụt" hình ảnh mới cực yêu của ba anh em Mason  19289[News]"Ngập lụt" hình ảnh mới cực yêu của ba anh em Mason  19289[News]"Ngập lụt" hình ảnh mới cực yêu của ba anh em Mason  19289[News]"Ngập lụt" hình ảnh mới cực yêu của ba anh em Mason  19289[News]"Ngập lụt" hình ảnh mới cực yêu của ba anh em Mason  19289[News]"Ngập lụt" hình ảnh mới cực yêu của ba anh em Mason  19289[News]"Ngập lụt" hình ảnh mới cực yêu của ba anh em Mason  19289
https://weareone.forumvi.com
prince_akyulux
Moderators
Moderators
prince_akyulux

Won : 5205

Bài gửiTiêu đề: Re: [News]"Ngập lụt" hình ảnh mới cực yêu của ba anh em Mason    [News]"Ngập lụt" hình ảnh mới cực yêu của ba anh em Mason  I_icon_minitimeSun Oct 24, 2010 3:08 pm

oi can so dien thoai nha Mason hum ...
de tau cho ..
so cua cac sao han anh dey biet het..
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: [News]"Ngập lụt" hình ảnh mới cực yêu của ba anh em Mason    [News]"Ngập lụt" hình ảnh mới cực yêu của ba anh em Mason  I_icon_minitimeSun Oct 24, 2010 3:36 pm

[News]"Ngập lụt" hình ảnh mới cực yêu của ba anh em Mason  900776...thôi đi
Rum nở...
khiếp
Mas nhỏ nhỏ
dùg di độg chi
datfat
Super Moderators
Super  Moderators

Won : 6221

Bài gửiTiêu đề: Re: [News]"Ngập lụt" hình ảnh mới cực yêu của ba anh em Mason    [News]"Ngập lụt" hình ảnh mới cực yêu của ba anh em Mason  I_icon_minitimeSun Oct 24, 2010 4:25 pm

ê
mason là ai vậy?????
mấy anh chị bổ sung thông tin cho em với!!!!!!!!!
heotoria
Moderators
Moderators
heotoria

Won : 5363

Bài gửiTiêu đề: Re: [News]"Ngập lụt" hình ảnh mới cực yêu của ba anh em Mason    [News]"Ngập lụt" hình ảnh mới cực yêu của ba anh em Mason  I_icon_minitimeTue Oct 26, 2010 5:46 pm

@ĐF: ế. dốt
rứa mà k biết Mason là ai
Là con của tau với Chul chơ ai
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: [News]"Ngập lụt" hình ảnh mới cực yêu của ba anh em Mason    [News]"Ngập lụt" hình ảnh mới cực yêu của ba anh em Mason  I_icon_minitimeTue Oct 26, 2010 5:53 pm

@heo: haha
ai nói rứa [News]"Ngập lụt" hình ảnh mới cực yêu của ba anh em Mason  900776
mason con chị đỏ
chơ đều chị chẳg rám nhận
phải nhận là em trai..
mason à..
oma xin lỗi
heotoria
Moderators
Moderators
heotoria

Bài gửiTiêu đề: Re: [News]"Ngập lụt" hình ảnh mới cực yêu của ba anh em Mason    [News]"Ngập lụt" hình ảnh mới cực yêu của ba anh em Mason  I_icon_minitimeTue Oct 26, 2010 6:20 pm

@ngọt: thôi thôi
gớm a nữa
con em với Chul
k chộ 3 anh em hắn họ Kim hết đó là
Kim Mason
Kim Mavin
Kim Maden
Em địh đẻ thêm một đứa nựa cho vui nhà vui cửa
với ở miềg trog nhà có 3 đứa con trai là làm ăn k lên đc
em vì sự nghiệp của Chul mới từ bỏ kế hoạch hoá gia đìh đỏ
-‘๑’-le3eunny
Super Moderators
Super  Moderators
-‘๑’-le3eunny

Won : 5603
Độ famous : 1

Bài gửiTiêu đề: Re: [News]"Ngập lụt" hình ảnh mới cực yêu của ba anh em Mason    [News]"Ngập lụt" hình ảnh mới cực yêu của ba anh em Mason  I_icon_minitimeTue Oct 26, 2010 9:33 pm

ôi răng mà k biết mason dc hè...
nổi tiêngs rứa mà thiệt
@ ngọt vs heo: 2 bạn ni chẳng nghĩ chi cho cồng cả
cứ đẻ mãi rứa....
học tập tớ đây nì..
tớ đợi đến khi mô khỉ của tớ thành đạt hơn nữa mới đẻ con...
;;);;)
¤* (Cot_lady) *¤
Admin
Admin
¤* (Cot_lady) *¤

Won : 5518

Bài gửiTiêu đề: Re: [News]"Ngập lụt" hình ảnh mới cực yêu của ba anh em Mason    [News]"Ngập lụt" hình ảnh mới cực yêu của ba anh em Mason  I_icon_minitimeTue Oct 26, 2010 10:36 pm

vợ chồng đẻ chi khéo rứa bêy
nhỏ nhỏ mà đạ sát gái rồi
ngọt vs heo: tự sướng vừa thôi 2 mạ
[News]"Ngập lụt" hình ảnh mới cực yêu của ba anh em Mason  926966
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: [News]"Ngập lụt" hình ảnh mới cực yêu của ba anh em Mason    [News]"Ngập lụt" hình ảnh mới cực yêu của ba anh em Mason  I_icon_minitimeWed Oct 27, 2010 9:16 pm

chắc con heo
tự sướg
còn chị
đag nói thật [News]"Ngập lụt" hình ảnh mới cực yêu của ba anh em Mason  900776
heotoria
Moderators
Moderators
heotoria

Bài gửiTiêu đề: Re: [News]"Ngập lụt" hình ảnh mới cực yêu của ba anh em Mason    [News]"Ngập lụt" hình ảnh mới cực yêu của ba anh em Mason  I_icon_minitimeFri Oct 29, 2010 2:40 pm

@ngọt: bô.
Ai đag tự sướg đó
Đi nuôi 6 đứa con của n đi
còn 3 anh em Mason là con của em. [News]"Ngập lụt" hình ảnh mới cực yêu của ba anh em Mason  862765
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: [News]"Ngập lụt" hình ảnh mới cực yêu của ba anh em Mason    [News]"Ngập lụt" hình ảnh mới cực yêu của ba anh em Mason  I_icon_minitime

[News]"Ngập lụt" hình ảnh mới cực yêu của ba anh em Mason
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» (news)KPOP NEWS 2
» [News]Sao Hàn tiếp tục gây "mỏi mắt" vì loạt hình lung linh
» [NEWS]"Choáng ngợp" trước màn photoshop hình ảnh của sao Hàn
» [News]Fans "phát cuồng" vì hình ảnh Kang In "đoàn tụ" Hee Chul
» (news)KPOP NEWS