—(••÷[ (Class 9/4 ]÷••)—
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

—(••÷[ (Class 9/4 ]÷••)—

Welcome everybody~~!..Please come to class 9-4's house

Trang ChínhLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
Latest topics
» MU Đông Đô Season 6 part 3 ra mắt vào tháng 3
[NEWS] Đông Nhi "thách thức" ai dám cưới mình! - iDol cỦa eM :x I_icon_minitimeby langhubt Fri Mar 02, 2012 10:13 pm

» RETURN TO ROCK 2012- BLUE SKY VS DBREAKERZ / DƯƠNG VS KENBIK
[NEWS] Đông Nhi "thách thức" ai dám cưới mình! - iDol cỦa eM :x I_icon_minitimeby kenbik Tue Feb 28, 2012 4:44 pm

» [BEATBOX] Minh Kiên beatbox 20/11 tại trường Kim Liên
[NEWS] Đông Nhi "thách thức" ai dám cưới mình! - iDol cỦa eM :x I_icon_minitimeby Khách viếng thăm Sat Jul 02, 2011 3:35 pm

» ĐỀ THI VÀO 10 MÔN TIẾNG ANH 2011
[NEWS] Đông Nhi "thách thức" ai dám cưới mình! - iDol cỦa eM :x I_icon_minitimeby ngoan Tue Jun 28, 2011 2:30 pm

» Đề thi vào 10 môn Ngữ văn 2011 (chính thức)
[NEWS] Đông Nhi "thách thức" ai dám cưới mình! - iDol cỦa eM :x I_icon_minitimeby ngoan Wed Jun 22, 2011 5:54 pm

» Đề thi thử vào 10 năm 2011 môn Toán (mới)
[NEWS] Đông Nhi "thách thức" ai dám cưới mình! - iDol cỦa eM :x I_icon_minitimeby ngoan Wed Jun 15, 2011 12:19 pm

» Đề thi thử vào 10 môn TOÁN
[NEWS] Đông Nhi "thách thức" ai dám cưới mình! - iDol cỦa eM :x I_icon_minitimeby ngoan Mon Jun 13, 2011 2:56 pm

» Đề thi thử vào 10 môn TIẾNG ANH
[NEWS] Đông Nhi "thách thức" ai dám cưới mình! - iDol cỦa eM :x I_icon_minitimeby ngoan Mon Jun 13, 2011 2:51 pm

» Đề thi thử vào 10 môn Ngữ văn
[NEWS] Đông Nhi "thách thức" ai dám cưới mình! - iDol cỦa eM :x I_icon_minitimeby ngoan Mon Jun 13, 2011 2:46 pm

Top posters
Ngọt Pu >:)
[NEWS] Đông Nhi "thách thức" ai dám cưới mình! - iDol cỦa eM :x Vote_lcap1[NEWS] Đông Nhi "thách thức" ai dám cưới mình! - iDol cỦa eM :x I_voting_bar[NEWS] Đông Nhi "thách thức" ai dám cưới mình! - iDol cỦa eM :x Empty 
datfat
[NEWS] Đông Nhi "thách thức" ai dám cưới mình! - iDol cỦa eM :x Vote_lcap1[NEWS] Đông Nhi "thách thức" ai dám cưới mình! - iDol cỦa eM :x I_voting_bar[NEWS] Đông Nhi "thách thức" ai dám cưới mình! - iDol cỦa eM :x Empty 
-‘๑’-le3eunny
¤* (Cot_lady) *¤
KaRiN hiỀn LÀnH
heotoria
RAnDoM
BX_Haefish
kenshin_lh96
Kiên.Trần
Affiliates
free forum

[NEWS] Đông Nhi "thách thức" ai dám cưới mình! - iDol cỦa eM :x

Go down 
datfat
KaRiN hiỀn LÀnH
6 posters
Tác giảThông điệp
KaRiN hiỀn LÀnH
Moderators
Moderators
KaRiN hiỀn LÀnH

Won : 5580
Độ famous : 0

[NEWS] Đông Nhi "thách thức" ai dám cưới mình! - iDol cỦa eM :x Empty
Bài gửiTiêu đề: [NEWS] Đông Nhi "thách thức" ai dám cưới mình! - iDol cỦa eM :x   [NEWS] Đông Nhi "thách thức" ai dám cưới mình! - iDol cỦa eM :x I_icon_minitimeSun Oct 24, 2010 11:10 am

Một câu trả lời hóm hỉnh và ấn tượng của cô nàng khi được hỏi về chuyện tình yêu đấy! [NEWS] Đông Nhi "thách thức" ai dám cưới mình! - iDol cỦa eM :x 03

Chào Đông Nhi! Sau khi phát hành album “The First Step – Đông Nhi” dường như lịch làm việc của Nhi càng dày đặc hơn thì phải?
Đúng rồi! Và thật sự thì Đông Nhi cảm thấy vui vô cùng vì điều đó! Album này Nhi đã kì vọng, ấp ủ rất lâu và đầu tư rất nhiều công sức. Bên phát hành đã thông báo cho Nhi là số lượng đĩa trong đợt đầu tiên đã tiêu thụ hết. Họ đang chuẩn bị cho lần tái bản. Để bày tỏ tấm lòng với khán giả, bạn bè và những người ủng hộ, Nhi sẽ có 1 món quà bất ngờ cho các bạn trong đợt tái bản này!
Một món quà bất ngờ?
Vì là bất ngờ nên Đông Nhi không bật mí được đâu (Cười lớn)!!! Nhưng yên tâm là với loạt tái bản này, không "nguyên xi" album cũ, mà sẽ có "chút xíu" khác đi!
[NEWS] Đông Nhi "thách thức" ai dám cưới mình! - iDol cỦa eM :x NGNHI1

Lịch làm việc luôn “chật kín”, điều đó có làm Nhi và gia đình buồn khi luôn thiếu vắng cô con gái ngay cả trong những ngày lễ, Tết hay những dịp đặc biệt?
Đương nhiên là có rồi, nhất là vì Nhi lại là người sống thiên về tình cảm nữa. Dù Nhi có bận như thế nào nhưng dịp lễ tết quan trọng Nhi vẫn phải dành 1 ngày đoàn tụ với gia đình. Đây là "gia qui" của gia đình Nhi. Tất nhiên trước đó, Nhi luôn cố gắng sắp xếp và hoàn thành tốt mọi việc. Những ngày vắng nhà, Nhi cũng vẫn thường gọi điện thoại về trò chuyện với bố mẹ cho đỡ nhớ.
Sinh nhật của Nhi vừa qua chưa lâu, bạn có thể chia sẻ một vài kỉ niệm trong dịp tròn 22 tuổi?
Sinh nhật năm nay Nhi muốn dành cho gia đình nên Nhi không tổ chức họp fans như mọi năm. Thế nhưng Nhi rất xúc động vì trước sinh nhật 1 ngày, khi Nhi đi diễn tỉnh đã được các bạn fans ở tỉnh đã chuẩn bị cho Nhi những món quà thật dễ thương. Các bạn ấy đã tặng Nhi ngay trên sân khấu. Không thể tả nổi Nhi xúc động như thế nào trước những tình cảm yêu mến của các bạn. Đến bây giờ, Nhi vẫn nhớ như in cảm giác hạnh phúc lúc đó.
[NEWS] Đông Nhi "thách thức" ai dám cưới mình! - iDol cỦa eM :x 100705StarDN4

[NEWS] Đông Nhi "thách thức" ai dám cưới mình! - iDol cỦa eM :x 100705StarDN1

Chỉ sau hơn 2 năm bước vào showbiz Việt, Nhi đã gặt hái được vô số thành công trong nhiều vai trò. Nhi có nghĩ mình có chút “may mắn” trong công việc?
Đương nhiên sự thành công nào cũng gắn liền với 1 chút yếu tố may mắn. May mắn đầu tiên là mình gặp được 1 ekip hỗ trợ tốt trong công việc. Tiếp theo là may mắn gặp được những cơ hội để thể hiện mình, và may mắn có được rất nhiều fans hâm mộ thật dễ thương. Các fans và gia đình chính là chỗ dựa tinh thần vững chắc cho nhất cho Nhi hiện giờ. Thế nên ngoài may mắn, Nhi cũng đã và đang nỗ lực rất nhiều. Nhi hiểu được rằng may mắn chỉ là một phần, nếu không tự rèn luyện và phấn đấu thì may mắn cũng không tồn tại nữa.
Chỉ hơn Nhi 1 tuổi, nhưng hoa hậu Hương Giang đang chuẩn bị “theo chàng về dinh”, Nhi có định “im hơi lặng tiếng” về chuyện tình cảm rồi đột ngột lên xe hoa?
Để xem ai can đảm cưới Nhi nào! Nhi cũng đang "trông chờ" xem đấy! (Cười lớn) Đùa thôi, Nhi nghĩ mình còn trẻ, Nhi muốn mình sống ý nghĩa và cống hiến trước. Tối thiểu 5 năm nữa Nhi mới nghĩ đến chuyện lập gia đình. Bây giờ Nhi cũng đang có một tình yêu lớn lắm đây. Đó là Nhi đang rất yêu FAN của mình!
[NEWS] Đông Nhi "thách thức" ai dám cưới mình! - iDol cỦa eM :x 100401starDNa11

Nhưng gần đây, bạn và ca sỹ Ông Cao Thắng có rất nhiều “nghi án” tình cảm đấy?
Các bạn đừng nóng ruột nhé. Khi nào có thể thì Nhi sẽ chia sẻ ngay. Còn những “nghi án” tình cảm thì cũng chỉ là “án nghi” thôi mà.
Bạn nghĩ sao nếu một vài ý kiến cho rằng: “Tình bạn của người nổi tiếng đôi khi không thật. Họ chỉ đến với nhau để có thể lăng xê nhau”?
Bản thân Nhi không nghĩ vậy. Ngay cả tình bạn của người bình thường cũng là thật hết sao? Ở đâu thì cũng có những mối quan hệ chân thành hoặc là lợi dụng, đâu riêng gì nghệ sỹ. Thế nên không thể vơ đũa cả nắm, như Nhi cũng tìm được những người bạn hết sức chân thành, quan tâm Nhi. Bạn bè yêu mến nhau vì tính cách chứ hoàn toàn không nghĩ đến chuyện “lăng xê nhau” hay gì cả!
[NEWS] Đông Nhi "thách thức" ai dám cưới mình! - iDol cỦa eM :x 100401starDNa7

Nhi có bao giờ trằn trọc cả đêm vì thất vọng khi nghe những “scandal”, những tin đồn không đúng về mình?
Lúc đầu thì có chứ! Không thể tưởng tượng nổi Nhi đã từng buồn thế nào khi nghe những điều không đúng về mình. Nhưng may mắn là bên cạnh Nhi còn gia đình, bạn bè và các fans ruột luôn tin và ủng hộ Nhi. Thế nên Nhi đã mạnh mẽ và trưởng thành rất nhiều. Còn bây giờ thì gần như Nhi "miễn nhiễm" rồi. Nhi tự an ủi mình là chỉ nghe chuyện tếu lâm thôi!

Khi những tin đồn về chuyện tình cảm của Nhi “rầm rộ”, bạn có phải chịu những áp lực từ fans?
Không hề. Nhi rất may mắn vì có tập thể fans rất tôn trọng tự do cá nhân của Nhi và luôn đứng về phía Nhi trước dư luận.
[NEWS] Đông Nhi "thách thức" ai dám cưới mình! - iDol cỦa eM :x A17100705StarDN9

Nhi xuất hiện trong "Giải Cứu Thần Chết" và “Thứ 3 học trò” nhận được đánh giá cao về diễn xuất từ phía khán giả. Sau khi hoàn thành xong album, Nhi có định tiếp tục “nhảy vào” việc đóng phim?

Đóng phim thì tùy duyên thôi, Nhi chưa có kế hoạch cụ thể cho nó. Nhi vẫn muốn tập trung nhiều vào ca hát. Nhưng nếu có vai diễn và kịch bản hay thì Nhi sẽ tham gia. Cũng thú vị lắm chứ. (Cười)
Bạn có thể chia sẻ thêm về dự án sắp tới?

Sắp tới sẽ là phát hành 1 single, tiếp theo đó có thể là 1 dự án song ca với 1 nam ca sỹ. (Cười) Nhưng hiện giờ Nhi chưa tiện bật mí. Sau đó, Nhi sẽ lao đầu vào làm album vol 2 để kịp ra trong đầu năm sau. Nhi muốn album vol 2 cũng được chuẩn bị thật kĩ lưỡng và hi vọng nhận được nhiều tình cảm của các bạn như vol 1.
ÔI CHỊ NU CỦA EM XINH QUÉ... AI LỚP DIU [NEWS] Đông Nhi "thách thức" ai dám cưới mình! - iDol cỦa eM :x 84853 [NEWS] Đông Nhi "thách thức" ai dám cưới mình! - iDol cỦa eM :x 84853 [NEWS] Đông Nhi "thách thức" ai dám cưới mình! - iDol cỦa eM :x 84853
credit : kenh14.vn ....
http://vn.myblog.yahoo.com/newstyle_28
datfat
Super Moderators
Super  Moderators

Won : 6252

Bài gửiTiêu đề: Re: [NEWS] Đông Nhi "thách thức" ai dám cưới mình! - iDol cỦa eM :x   [NEWS] Đông Nhi "thách thức" ai dám cưới mình! - iDol cỦa eM :x I_icon_minitimeSun Oct 24, 2010 5:06 pm

đông nhi ơi
lấy em nè
ha ha.......
KaRiN hiỀn LÀnH
Moderators
Moderators
KaRiN hiỀn LÀnH

Bài gửiTiêu đề: Re: [NEWS] Đông Nhi "thách thức" ai dám cưới mình! - iDol cỦa eM :x   [NEWS] Đông Nhi "thách thức" ai dám cưới mình! - iDol cỦa eM :x I_icon_minitimeSun Oct 24, 2010 5:52 pm

ngấp đi datFAT
khi sáng chị Nu mới nhắn tin cho tau
nói " lớn mau chị chờ " rồi
im đi !!!!!
xi_isme
Moderators
Moderators
xi_isme

Won : 5024

Bài gửiTiêu đề: Re: [NEWS] Đông Nhi "thách thức" ai dám cưới mình! - iDol cỦa eM :x   [NEWS] Đông Nhi "thách thức" ai dám cưới mình! - iDol cỦa eM :x I_icon_minitimeSun Oct 24, 2010 8:12 pm

GỚM, DỚP ....BN Mà đòi nt vs Đông Nhi ak
ngày uống mấy hộp fisxy rứa BN
mà mai cũng wa bắt tay Bn đạ chúng ta có chung Idol mà lị
Đông Nhu cute vô đối lun...I Nớp Diu
¤* (Cot_lady) *¤
Admin
Admin
¤* (Cot_lady) *¤

Won : 5549

Bài gửiTiêu đề: Re: [NEWS] Đông Nhi "thách thức" ai dám cưới mình! - iDol cỦa eM :x   [NEWS] Đông Nhi "thách thức" ai dám cưới mình! - iDol cỦa eM :x I_icon_minitimeSun Oct 24, 2010 11:49 pm

công nhận ảnh dễ thương thiệt
bn ak....uống hươu cao cổ nhiều vô hi
mi mà đòi làm ck đông nhi
tau đi đầu xuống đất
[NEWS] Đông Nhi "thách thức" ai dám cưới mình! - iDol cỦa eM :x 900776
datfat
Super Moderators
Super  Moderators

Bài gửiTiêu đề: Re: [NEWS] Đông Nhi "thách thức" ai dám cưới mình! - iDol cỦa eM :x   [NEWS] Đông Nhi "thách thức" ai dám cưới mình! - iDol cỦa eM :x I_icon_minitimeMon Oct 25, 2010 12:03 pm

vài bựa tau giàu
tau lấy đông nhi
ha ha...
vui wé
KaRiN hiỀn LÀnH
Moderators
Moderators
KaRiN hiỀn LÀnH

Bài gửiTiêu đề: Re: [NEWS] Đông Nhi "thách thức" ai dám cưới mình! - iDol cỦa eM :x   [NEWS] Đông Nhi "thách thức" ai dám cưới mình! - iDol cỦa eM :x I_icon_minitimeTue Oct 26, 2010 5:38 pm

@ ELF : bây thì răng
...ngu mà đòi lấy nào là Khỉ, Chul hâm, Kyu mát, Hea són...
tau những thành phần from sở thú với viện [NEWS] Đông Nhi "thách thức" ai dám cưới mình! - iDol cỦa eM :x 374912 [NEWS] Đông Nhi "thách thức" ai dám cưới mình! - iDol cỦa eM :x 374912[NEWS] Đông Nhi "thách thức" ai dám cưới mình! - iDol cỦa eM :x 374912
PEACE PEACE PEACE PEACE !!
@ xí : ôi ai lớp diu...ai lớp đông nhi :))
bữa mô họp fan đê
...cho ELF tức [NEWS] Đông Nhi "thách thức" ai dám cưới mình! - iDol cỦa eM :x 374912
xi_isme
Moderators
Moderators
xi_isme

Won : 5024

Bài gửiTiêu đề: Re: [NEWS] Đông Nhi "thách thức" ai dám cưới mình! - iDol cỦa eM :x   [NEWS] Đông Nhi "thách thức" ai dám cưới mình! - iDol cỦa eM :x I_icon_minitimeTue Oct 26, 2010 9:34 pm

@ cọt Đông Nhi thì đẹp thịt chơ đẹp giả chj mô cọt hèo....
@BN jk bựa mô off fan hèo...... [NEWS] Đông Nhi "thách thức" ai dám cưới mình! - iDol cỦa eM :x 387666 [NEWS] Đông Nhi "thách thức" ai dám cưới mình! - iDol cỦa eM :x 387666 [NEWS] Đông Nhi "thách thức" ai dám cưới mình! - iDol cỦa eM :x 387666
¤* (Cot_lady) *¤
Admin
Admin
¤* (Cot_lady) *¤

Bài gửiTiêu đề: Re: [NEWS] Đông Nhi "thách thức" ai dám cưới mình! - iDol cỦa eM :x   [NEWS] Đông Nhi "thách thức" ai dám cưới mình! - iDol cỦa eM :x I_icon_minitimeTue Oct 26, 2010 10:33 pm

răng mà spam đó nựa xí
rứa tau hỏi bn
fan Đn tên chi rửa
[NEWS] Đông Nhi "thách thức" ai dám cưới mình! - iDol cỦa eM :x 715164
KaRiN hiỀn LÀnH
Moderators
Moderators
KaRiN hiỀn LÀnH

Bài gửiTiêu đề: Re: [NEWS] Đông Nhi "thách thức" ai dám cưới mình! - iDol cỦa eM :x   [NEWS] Đông Nhi "thách thức" ai dám cưới mình! - iDol cỦa eM :x I_icon_minitimeThu Oct 28, 2010 5:40 pm

@ Cọt : chào ùi... trò mèo [NEWS] Đông Nhi "thách thức" ai dám cưới mình! - iDol cỦa eM :x 128179 [NEWS] Đông Nhi "thách thức" ai dám cưới mình! - iDol cỦa eM :x 128179
khinh nhau quá đấy
fan Đông Nhi là potato.. ĐN là potato chúa
vì ĐN thích ăn khoai tây chiên
=> tau là Potato.. đang đập chắc với Em Liếm Fân [NEWS] Đông Nhi "thách thức" ai dám cưới mình! - iDol cỦa eM :x 374912 [NEWS] Đông Nhi "thách thức" ai dám cưới mình! - iDol cỦa eM :x 374912 [NEWS] Đông Nhi "thách thức" ai dám cưới mình! - iDol cỦa eM :x 374912
nhắc lại : PEACE PEACE PEACE PEACE !
mọi người rảnh thì ghé http://www.dongnhifc.vn nhé các bạn. Có bạn karin trong ấy đấy
[NEWS] Đông Nhi "thách thức" ai dám cưới mình! - iDol cỦa eM :x 900776
¤* (Cot_lady) *¤
Admin
Admin
¤* (Cot_lady) *¤

Bài gửiTiêu đề: Re: [NEWS] Đông Nhi "thách thức" ai dám cưới mình! - iDol cỦa eM :x   [NEWS] Đông Nhi "thách thức" ai dám cưới mình! - iDol cỦa eM :x I_icon_minitimeSat Oct 30, 2010 9:14 pm

thằng tê
mi dám nói ELF rứa ak
đợi tau về là mi biết tay tau
Admin
Admin

Won : 5926

Bài gửiTiêu đề: Re: [NEWS] Đông Nhi "thách thức" ai dám cưới mình! - iDol cỦa eM :x   [NEWS] Đông Nhi "thách thức" ai dám cưới mình! - iDol cỦa eM :x I_icon_minitimeSun Oct 31, 2010 4:33 pm

Em Liếm Fân..[NEWS] Đông Nhi "thách thức" ai dám cưới mình! - iDol cỦa eM :x 856138..oh
shit!!!
mi e ưng ĐN có antifan [NEWS] Đông Nhi "thách thức" ai dám cưới mình! - iDol cỦa eM :x 900776...
https://weareone.forumvi.com
KaRiN hiỀn LÀnH
Moderators
Moderators
KaRiN hiỀn LÀnH

Bài gửiTiêu đề: Re: [NEWS] Đông Nhi "thách thức" ai dám cưới mình! - iDol cỦa eM :x   [NEWS] Đông Nhi "thách thức" ai dám cưới mình! - iDol cỦa eM :x I_icon_minitimeSun Oct 31, 2010 4:47 pm

sally.nguyễn đã viết:
Em Liếm Fân..[NEWS] Đông Nhi "thách thức" ai dám cưới mình! - iDol cỦa eM :x 856138..oh
shit!!!
mi e ưng ĐN có antifan [NEWS] Đông Nhi "thách thức" ai dám cưới mình! - iDol cỦa eM :x 900776...
à dạ chị...
em nói
PEACE PEACE
..rồi mà !!!
Kiên.Trần
VIP
VIP
Kiên.Trần

Won : 5248

Bài gửiTiêu đề: Re: [NEWS] Đông Nhi "thách thức" ai dám cưới mình! - iDol cỦa eM :x   [NEWS] Đông Nhi "thách thức" ai dám cưới mình! - iDol cỦa eM :x I_icon_minitimeTue Nov 02, 2010 1:31 pm

Em đăng kí chị Đông Nhi ơi!!!!
[NEWS] Đông Nhi "thách thức" ai dám cưới mình! - iDol cỦa eM :x 450844 [NEWS] Đông Nhi "thách thức" ai dám cưới mình! - iDol cỦa eM :x 450844 [NEWS] Đông Nhi "thách thức" ai dám cưới mình! - iDol cỦa eM :x 450844 [NEWS] Đông Nhi "thách thức" ai dám cưới mình! - iDol cỦa eM :x 450844

Cưới em nì!!!!
3
datfat
Super Moderators
Super  Moderators

Bài gửiTiêu đề: Re: [NEWS] Đông Nhi "thách thức" ai dám cưới mình! - iDol cỦa eM :x   [NEWS] Đông Nhi "thách thức" ai dám cưới mình! - iDol cỦa eM :x I_icon_minitimeTue Nov 02, 2010 4:48 pm

TÚM LẠI
ELF LÀ "EM LÀ FAT"
HIỂU CHƯA ?????????
KaRiN hiỀn LÀnH
Moderators
Moderators
KaRiN hiỀn LÀnH

Bài gửiTiêu đề: Re: [NEWS] Đông Nhi "thách thức" ai dám cưới mình! - iDol cỦa eM :x   [NEWS] Đông Nhi "thách thức" ai dám cưới mình! - iDol cỦa eM :x I_icon_minitimeTue Nov 02, 2010 5:44 pm

@datFAT : Em Là Fat [NEWS] Đông Nhi "thách thức" ai dám cưới mình! - iDol cỦa eM :x 900776 [NEWS] Đông Nhi "thách thức" ai dám cưới mình! - iDol cỦa eM :x 900776
haha hay [NEWS] Đông Nhi "thách thức" ai dám cưới mình! - iDol cỦa eM :x 900776[NEWS] Đông Nhi "thách thức" ai dám cưới mình! - iDol cỦa eM :x 900776[NEWS] Đông Nhi "thách thức" ai dám cưới mình! - iDol cỦa eM :x 900776
mà..
chữ kí bữa thế chú đái [NEWS] Đông Nhi "thách thức" ai dám cưới mình! - iDol cỦa eM :x 620495
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: [NEWS] Đông Nhi "thách thức" ai dám cưới mình! - iDol cỦa eM :x   [NEWS] Đông Nhi "thách thức" ai dám cưới mình! - iDol cỦa eM :x I_icon_minitime

[NEWS] Đông Nhi "thách thức" ai dám cưới mình! - iDol cỦa eM :x
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» ĐÁm cưới nữ đồng tính :)):
» (tin tức) Làm sinh viên Arena - học chính thức không đóng học phí
» [News]Top 20 mỹ nam sở hữu "đôi mắt cười" thân thiện nhất Kbiz
» [CLIP] Đông Nhi in Trống Đồng
» (NEWS) "Tóm sống" Justin và Selena (lại) chủ động hôn nhau!